Yavatmal, Maharashtra · Ner
Ner circle rate 2025-26
₹12,10,000 per sq m · highest published rate · range ₹140 – ₹12,10,000 6% below the Yavatmal average
All published rates
All rates in ₹ per sq m.
| Sub-zone | Open land | Residential | Office | Shops |
|---|---|---|---|---|
| 1.10- रहिवास क्षेत्रातील विकसीत भुखंड | ₹3,630 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.11- रहिवास क्षेत्रातील विकसीत भुखंड | ₹2,020 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.12-महामार्गसन्मुख रहिवास क्षेत्रातील विकसनक्षम जमिनी | ₹1,100 | — | — | — |
| 1.13- रहिवास क्षेञातील विकसनक्षम जमिनी | ₹725 | — | — | — |
| 1.14-महामार्गसन्मुख रहिवास क्षेत्रातील विकसीत भुखंड | ₹2,860 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.15-महामार्गसन्मुख रहिवास क्षेत्रातील विकसनक्षम जमिनी | ₹825 | — | — | — |
| 1.16-महामार्गसन्मुख रहिवास क्षेत्रातील विकासीत भुखंड | ₹2,200 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.17- रहिवास क्षेत्रातील विकसनक्षम जमिनी | ₹725 | — | — | — |
| 1.19-महामार्गसन्मुख नाविकास क्षेञातील जमीनी (प्र.हे.) | ₹12,10,000 | — | — | — |
| 1.19.1- नाविकास क्षेत्रातील महामार्गसन्मुख जमिनी (प्र.चौ.मी.) | ₹860 | — | — | — |
| 1.20- नाविकास क्षेञातील जमिनी प्र.हे. | ₹9,24,000 | — | — | — |
| 1.20.1-नाविकास क्षेत्रातील जमिनी प्र.चौ.मी. | ₹140 | — | — | — |
| 1.20.2-बिनशेती झालेल्या उर्वरित जमीनी / भुखंड | ₹1,400 | ₹18,400 | ₹21,200 | ₹23,000 |
| 1.21-गावठाणातील महामार्गसन्मुख असणाऱ्या मिळकती (शिट क्र. 1 ) | ₹2,970 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.22-गावठाणातील 6 मी. किंवा त्यापेक्षा जास्त रुंदीच्या रस्त्यासन्मुख असणाऱ्या मिळकती (शिट क्र. 1 ) | ₹3,000 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹23,000 |
| 1.23-गावठाणातील उर्वरित मिळकती (शिट क्र. 1 ) | ₹1,815 | ₹20,040 | ₹23,045 | ₹25,050 |
| 1.24-गावठाणातील महामार्गसन्मुख असणाऱ्या मिळकती (शिट क्र. 2 ) | ₹2,310 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.25-गावठाणातील उर्वरित मिळकती (शिट क्र. 2 ) | ₹1,815 | ₹20,040 | ₹23,045 | ₹25,050 |
| 1.26-गावठाणातील महामार्गसन्मुख असणाऱ्या मिळकती (शिट क्र. 3 ) | ₹2,970 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.27-गावठाणातील 6 मी. किंवा त्यापेक्षा जास्त रुंदीच्या रस्त्यासन्मुख असणाऱ्या मिळकती (शिट क्र. 3 ) | ₹3,000 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.28-गावठाणातील उर्वरित मिळकती (शिट क्र. 3 ) | ₹1,650 | ₹20,040 | ₹23,045 | ₹25,050 |
| 1.29-गावठाणातील उर्वरित मिळकती (शिट क्र. 4 ) | ₹1,650 | ₹20,040 | ₹23,045 | ₹25,050 |
| 1.30-गावठाणातील 6 मी. किंवा त्यापेक्षा जास्त रुंदीच्या रस्त्यासन्मुख असणाऱ्या मिळकती (शिट क्र. 5 ) | ₹3,000 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.31-गावठाणातील उर्वरित मिळकती (शिट क्र. 5 ) | ₹1,650 | ₹20,040 | ₹23,045 | ₹25,050 |
| 1.32-गावठाणातील महामार्गसन्मुख असणाऱ्या मिळकती (शिट क्र. 6) | ₹2,700 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.33-गावठाणातील 6 मी. किंवा त्यापेक्षा जास्त रुंदीच्या रस्त्यासन्मुख असणाऱ्या मिळकती (शिट क्र. 6) | ₹3,000 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.34-गावठाणातील उर्वरित मिळकती (शिट क्र. 6 ) | ₹1,650 | ₹20,040 | ₹23,045 | ₹25,050 |
| 1.35-गावठाणातील उर्वरित मिळकती (शिट क्र. 7 ) | ₹1,650 | ₹20,040 | ₹23,045 | ₹25,050 |
| 1.36-गावठाणातील 6 मी. किंवा त्यापेक्षा जास्त रुंदीच्या रस्त्यासन्मुख असणाऱ्या मिळकती (शिट क्र. 8) | ₹3,000 | ₹20,240 | ₹23,275 | ₹25,300 |
| 1.37-गावठाणातील उर्वरित मिळकती (शिट क्र. 8 ) | ₹1,650 | ₹20,040 | ₹23,045 | ₹25,050 |
| 1.38-गावठाणातील उर्वरित मिळकती (शिट क्र. 9 ) | ₹1,650 | ₹20,040 | ₹23,045 | ₹25,050 |
| 1.7-महामार्गसन्मुख रहिवास क्षेत्रातील विकसीत भुखंड | ₹1,430 | ₹19,690 | ₹22,640 | ₹24,610 |
| 1.8-महामार्गसन्मुख रहिवास क्षेत्रातील विकसीत भुखंड | ₹3,850 | ₹20,645 | ₹23,735 | ₹25,805 |
| 1.9-रहिवास क्षेत्रातील विकसीत भुखंड | ₹1,540 | ₹19,790 | ₹22,755 | ₹24,735 |
| 2.22- रहिवास क्षेत्रातील विकसीत भुखंड | ₹1,980 | ₹20,190 | ₹23,215 | ₹25,235 |
Financial year 2025-26. Last updated September 27, 2026.
What this rate means for a buyer
At this rate, a 1,000 sq ft (about 93 sq m) property in Ner has a minimum registrable value of about ₹19,19,985. Stamp duty is charged on this figure or on your agreed price, whichever is higher.
More localities in Yavatmal
Rates shown are compiled from government notifications for reference only. Always confirm the applicable rate with the local sub-registrar office before registering a property.