Pune, Maharashtra · Haveli
Manjari Budruk circle rate 2025-26
₹65,950 per sq m · highest published rate · range ₹4,170 – ₹97,000 6% below the Pune average
All published rates
All rates in ₹ per sq m.
| Sub-zone | Open land | Residential | Office | Shops |
|---|---|---|---|---|
| 75/1-पुणे तेसोलापुर हायवेसन्मुख रहिवास व तत्सम वापरातील विकसीत मिळकती | ₹22,460 | ₹65,950 | ₹88,390 | ₹97,000 |
| 75/10-रेल्वे लाईनच्या उत्तरेकडील हायवेसन्मुख व्यतिरीतक्त प्रसिध्द प्रारूप वि.यो. नुसार विकसनक्षमता प्राप्त झालेल्या मिळकती | ₹16,680 | ₹46,360 | ₹74,460 | ₹69,830 |
| 75/11-रेल्वे लाईनच्या दक्षीणेकडील हायवेसन्मुख व्यतिरीतक्त प्रसिध्द प्रारूप वि.यो. नुसार विकसनक्षमता प्राप्त झालेल्या मिळकती | ₹17,520 | ₹49,420 | ₹72,260 | ₹73,940 |
| 75/12-गावठाणातील मालमत्ता | ₹8,630 | ₹40,290 | ₹44,130 | ₹48,020 |
| 75/13-औद्योगीक विभागातील मिळकती | ₹27,260 | — | — | — |
| 75/14-हायवेवरील नाविकास विभागातील मिळकती (प्र. चौ.मी.) | ₹7,400 | — | — | — |
| 75/15-उर्वरित नाविकास विभागातील मिळकती (प्र. चौ.मी.) | ₹4,170 | — | — | — |
| 75/16-संरक्षण खात्याच्या अखत्यारीतील जमिनी | ₹21,160 | ₹53,580 | ₹80,710 | ₹97,000 |
| 75/17-मलनाड प्रकल्प | ₹16,930 | ₹58,940 | ₹80,710 | ₹97,000 |
| 75/18-वीजेंट विस्टा प्रकल्प बिगरशेती जमिनी | ₹29,070 | ₹63,320 | ₹76,070 | ₹77,830 |
| 75/2-पुणे तेसोलापुर हायवेसन्मुख रहिवास व तत्सम वापरातील विकसनक्षम मिळकती | ₹20,370 | ₹65,950 | ₹88,390 | ₹97,000 |
| 75/3-गावठाणाला लागुन असलेल्या विकसित मिळकती | ₹21,980 | ₹41,970 | ₹71,560 | ₹73,500 |
| 75/4-गावठाणाला लागुन असलेल्या विकसनक्षम मिळकती | ₹16,630 | ₹41,970 | ₹71,560 | ₹73,500 |
| 75/4.1-सार्वजनिक व निम-सार्वजनिक विभागातील मिळकती | ₹8,320 | — | — | — |
| 75/5-रेल्वे लाईनच्या उत्तरेकडील रहिवास व तत्सम वापरातील हायवेसन्मुख व्यतिरीतक्त उर्विरत विकसीत मिळकती | ₹22,360 | ₹51,900 | ₹78,380 | ₹80,500 |
| 75/6-रेल्वे लाईनच्या उत्तरेकडील रहिवास व तत्सम वापरातील हायवेसन्मुख व्यतिरीतक्त उर्विरत विकसनक्षम मिळकती | ₹17,550 | ₹51,900 | ₹78,380 | ₹73,500 |
| 75/7-रेल्वे लाईनच्या दक्षीणेकडील रहिवास व तत्सम वापरातील हायवेसन्मुख व्यतिरीतक्त उर्विरत विकसीत मिळकती | ₹22,360 | ₹57,560 | ₹76,070 | ₹77,830 |
| 75/8-रेल्वे लाईनच्या दक्षीणेकडील रहिवास व तत्सम वापरातील हायवेसन्मुख व्यतिरीतक्त उर्विरत विकसनक्षम मिळकती | ₹17,550 | ₹52,020 | ₹76,070 | ₹77,830 |
| 75/9-पुणे तेसोलापुर हायवेसन्मुख प्रसिध्द प्रारूप वि.यो. नुसार विकसनक्षमता प्राप्त झालेल्या मिळकती | ₹17,260 | ₹54,120 | ₹83,970 | ₹92,150 |
Financial year 2025-26. Last updated September 27, 2026.
विभागाचे नाव : ( वि.क्र.75)मांजरी बुद्रुक नव्याने समाविष्ट (पुणे महानगरपालिका )
What this rate means for a buyer
At this rate, a 1,000 sq ft (about 93 sq m) property in Manjari Budruk has a minimum registrable value of about ₹61,33,350. Stamp duty is charged on this figure or on your agreed price, whichever is higher.
More localities in Pune
Rates shown are compiled from government notifications for reference only. Always confirm the applicable rate with the local sub-registrar office before registering a property.