Pune, Maharashtra · Maval
Vadgaon Maval circle rate 2025-26
₹1,16,70,000 per sq m · highest published rate · range ₹3,250 – ₹1,16,70,000 40% below the Pune average
All published rates
All rates in ₹ per sq m.
| Sub-zone | Open land | Residential | Office | Shops |
|---|---|---|---|---|
| 1.1.1-महामार्ग सन्मुख गावठाणापासून जवळचे प्रादेशिक योजनानुसार रहिवास व तत्सम वापरातील असलेल्या विकसित जमिनी. | ₹10,580 | ₹42,210 | ₹48,550 | ₹52,770 |
| 1.1.2-महामार्ग सन्मुख गावठाणापासून जवळचे प्रादेशिक योजनानुसार रहिवास व तत्सम वापरातील असलेल्या विकसनक्षम जमिनी. | ₹8,560 | ₹40,560 | ₹46,650 | ₹50,700 |
| 1.1.3-महामार्ग सन्मुख गावठाणापासून दूरचे प्रादेशिक योजनानुसार रहिवास व तत्सम वापरातील असलेल्या विकसित जमिनी. | ₹9,290 | ₹40,240 | ₹46,280 | ₹50,300 |
| 1.1.4-महामार्ग सन्मुख गावठाणापासून दूरचे प्रादेशिक योजनानुसार रहिवास व तत्सम वापरातील असलेल्या विकसनक्षम जमिनी. | ₹8,420 | ₹40,420 | ₹46,490 | ₹50,530 |
| 1.11-उर्वरित शेती विभागातील मिळकती. | ₹1,06,97,500 | — | — | — |
| 1.12-औद्योगिक जमिनी | ₹6,890 | — | — | — |
| 1.3.1-महामार्ग सन्मुख व्यतिरिक्त गावठाणापासून जवळचे प्रादेशिक योजनानुसार रहिवास व तत्सम वापरातील असलेल्या विकसित जमिनी. | ₹9,880 | ₹41,510 | ₹47,740 | ₹51,890 |
| 1.3.2-महामार्ग सन्मुख व्यतिरिक्त गावठाणापासून जवळचे प्रादेशिक योजनानुसार रहिवास व तत्सम वापरातील असलेल्या विकसनक्षम जमिनी. | ₹7,670 | ₹39,840 | ₹45,820 | ₹49,800 |
| 1.3.3-महामार्ग सन्मुख व्यतिरिक्त गावठाणापासून दूरचे प्रादेशिक योजनानुसार रहिवास व तत्सम वापरातील असलेल्या विकसित जमिनी. | ₹8,610 | ₹40,240 | ₹46,280 | ₹50,300 |
| 1.3.4-महामार्ग सन्मुख व्यतिरिक्त गावठाणापासून दूरचे प्रादेशिक योजनानुसार रहिवास व तत्सम वापरातील असलेल्या विकसनक्षम जमिनी. | ₹7,130 | ₹38,760 | ₹44,580 | ₹48,450 |
| 1.7.1-गावठाण नवीन हायवेपासून गावातून जाणाऱ्या प्रमुख पूर्व-पश्चिम रस्त्यावरील मिळकती (जुना हायवे ) एस.टी.बस स्टॉप ते तलाठी कार्यालय मालमत्ता | ₹6,640 | ₹33,660 | ₹38,710 | ₹83,820 |
| 1.7.2-गावठाण नवीन हायवेपासून गावातून जाणाऱ्या प्रमुख पूर्व-पश्चिम रस्त्यावरील मिळकती (जुना हायवे ) शंकाराचे देऊळ ते रेस्ट हाऊस व सपना ड्रेसेस ते रेल्वे स्टेशन रस्तवरील मालमत्ता | ₹12,200 | ₹39,780 | ₹45,750 | ₹83,200 |
| 1.7.3-गावठाण नवीन हायवेपासून गावातून जाणाऱ्या प्रमुख पूर्व-पश्चिम रस्त्यावरील मिळकती (जुना हायवे ) रेस्ट हाऊस ते नवीन हायवेकडे जाणारा रस्ता आणि तलाठी कार्यालय ते शंकाराचे देऊळ मालमत्ता | ₹8,730 | ₹35,960 | ₹41,360 | ₹83,820 |
| 1.7.4-गावठाण ढोरे आळी रस्त्यावरील मालमत्ता | ₹4,760 | ₹31,590 | ₹36,330 | ₹66,630 |
| 1.7.5-गावठाण शिवाजी मिळकती (कुंडवाडा भाग व परिसर ) व उर्वरीत गावठाण मालमत्ता | ₹3,320 | — | — | — |
| 1.9.1-महामार्गासन्मुख शेती वापरातील मिळकती. (दर रु. प्रती चौ.मी.) | ₹3,250 | — | — | — |
| 1.9.2-महामार्गासन्मुख शेती वापरातील मिळकती. (दर रु. प्रती हेक्टर) | ₹1,16,70,000 | — | — | — |
Financial year 2025-26. Last updated September 27, 2026.
What this rate means for a buyer
At this rate, a 1,000 sq ft (about 93 sq m) property in Vadgaon Maval has a minimum registrable value of about ₹39,25,530. Stamp duty is charged on this figure or on your agreed price, whichever is higher.
More localities in Pune
- Tungarli₹69,460 / sq m
- Valvan₹72,590 / sq m
- Talegaon₹71,140 / sq m
- Bavdhan Budruk₹5,78,40,000 / sq m
- Nangargaon Bhangarwadi₹72,970 / sq m
- Mhalunge₹4,02,19,000 / sq m
- Nangargaon₹71,840 / sq m
- Punawale₹83,540 / sq m
- Lonavala₹81,560 / sq m
- Sus₹2,95,31,500 / sq m
- Khandala₹66,680 / sq m
- Tathawade₹1,74,00,000 / sq m
Rates shown are compiled from government notifications for reference only. Always confirm the applicable rate with the local sub-registrar office before registering a property.